Nội dung sapo
Nội dung chính
Thông số kỹ thuật
| Tên sản phẩm | Lốp Bridgestone 225/55R17 Turanza T005A Thái Lan |
|---|---|
| Thương hiệu lốp | Bridgestone |
| Kích thước lốp | 225/55R17 |
| Dòng gai | Turanza T005A |
| Độ rộng lốp | 225mm |
| Tỷ lệ chiều cao | 55% |
| Thiết kế lốp | Radial - Lốp bố tỏa tròn |
| Kích thước mâm xe (lazang) | 17 |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Loại lốp | Lốp không săm |
| Tình trạng | Mới |
| Chỉ số tải trọng | 97 |
| Chỉ số tốc độ | W |
| Công dụng | Lốp lắp cho xe du lịch |
Nội dung chi tiết
Chính sách bảo hành: Tại đây
CÁC LỐP KHÁC CÙNG KÍCH CỠ
Với kích thước lốp 225/55R17, bạn có thể tham khảo thêm các sản phẩm sau để lắp cho xế cưng:
| Tên sản phẩm | Giá tham khảo |
| Lốp Michelin 225/55R17 Pilot Sport 5 Trung Quốc | Từ 3,580,000 đồng/lốp |
| Lốp Michelin 225/55R17 Primacy 3 ZP* MOE Châu Âu | Từ 5,250,000 đồng/lốp |