Nội dung sapo
Nội dung chính
Thông số kỹ thuật
| Tên sản phẩm | Lốp Bridgestone 225/45R19 Turanza T005A Nhật Bản |
|---|---|
| Thương hiệu lốp | Bridgestone |
| Kích thước lốp | 225/45R19 |
| Dòng gai | Turanza T005A |
| Độ rộng lốp | 225mm |
| Tỷ lệ chiều cao | 45% |
| Thiết kế lốp | Radial - Lốp bố tỏa tròn |
| Kích thước mâm xe (lazang) | 19 |
| Xuất xứ | Nhật bản |
| Loại lốp | Lốp không săm |
| Tình trạng | Mới |
| Chỉ số tải trọng | 92 |
| Chỉ số tốc độ | W |
| Công dụng | Lốp lắp cho xe du lịch |
Nội dung chi tiết
Chính sách bảo hành: Tại đây
CÁC LỐP KHÁC CÙNG KÍCH CỠ
Với kích thước lốp 225/45R19, bạn có thể tham khảo thêm các sản phẩm sau để lắp cho xế cưng:
| Tên sản phẩm | Giá tham khảo |
| Lốp Michelin 225/45R19 Pilot Sport 4S Thái Lan | Từ 5,600,000 đồng/lốp |